Máy Thổi Nóng 2000W KQB04-2000 - DCK
SKU: KQB04-2000
Tình trạng:
Còn hàng
Thương hiệu: DCK
- 1 bộ đầu thổi
Bảo hành 6 tháng
600.000₫
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
>15,000 mặt hàng
Giá luôn tốt - Đầy đủ VAT
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Thông số kỹ thuật
| Điện áp | 220V/50Hz. Công suất: 2,000 W |
| Nhiệt độ đầu ra | 50°/50°480°/50°600°C |