Máy Thổi Nhiệt 2000W Màn Hình LED INGCO HG200058
SKU: HG200058
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện áp: 220V-240V~50/60Hz
  • Công suất đầu vào: 2000 W
  • Nhiệt độ: 50/50 – 600/50 – 600 °C
  • Luồng khí: 450/300/450 L/phút
  • Điều chỉnh: Bằng màn hình LCD
  • Phụ kiện: 1 vòi giảm, 1 vòi phản xạ, 1 vòi phẳng, 1 cạo sơn
  • Đóng gói: Hộp màu
673.000₫ 770.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-12%