Máy Thổi Bụi Chạy Điện 800W Yamasu YMS-800TBD
SKU: YMS-800TBD
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Yamasu
  • Nguồn điện: 220V / 50Hz
  • Công suất: 800W
  • Điều chỉnh tốc độ: Có
  • Lưu lượng tạo gió: 4,2 m³/phút
  • Áp lực: 7.3 kPa
618.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
Thông Tin Chi Tiết
Thông số kỹ thuật
Nguồn điện
220V / 50Hz
Công suất
800W