Máy Thổi Bụi Chạy Điện 600W Yamasu YMS-6002TBD
SKU: YMS-6002TBD
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Yamasu
  • Nguồn điện: 220V / 50Hz
  • Công suất: 600W
  • Điều chỉnh tốc độ: Có
  • Lưu lượng tạo gió: 3,8 m³/phút
  • Áp lực: 5.2 kPa
573.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Nguồn điện
220V / 50Hz
Công suất
600W