Máy bơm silicon dùng pin 20V Total TCGLI2001
Máy bơm silicon dùng pin 20V Total TCGLI2001 - Hình ảnh sản phẩm
Máy bơm dầu silicon 20V Total TCGLI2001 - Sản phẩm tiện lợi cho công việc
SKU: TCGLI2001
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp: 20V.
  • Lực đẩy: 2000N
  • Tốc độ dán: 0,5mm / s-4,4mm /s
  • Dòng điện không tải: 0,35A
  • Không kèm theo pin và sạc
  • Đóng gói trong hộp màu
  • Bảo hành 6 Tháng
1.215.000₫ 1.390.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-19%