Máy mài góc 750W 100mm INGCO AG750182
Máy mài góc INGCO AG750182 chính hãng
SKU: AG750182
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện thế: 220-240V~50-60Hz
  • Công suất: 750 W
  • Tốc độ không tải: 12000 rpm
  • Đường kính đĩa mài: 100mm
  • Cốt mài: M10, kèm theo 1 tay cầm phụ.
  • TL: 2.6 kg
673.000₫ 770.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-36%