Máy mài góc 2800W DCA ASM05-230
SKU: ASM05-230
Thương hiệu: DCA
- Công suất 2800W
- Đường kính đĩa mài 230mm
- Điện áp sử dụng 220V- 50Hz
- Đường kính lỗ cốt: 22mm
- Tốc độ mài 6600 lần /phút
- Trọng lượng: 5kg
- Bảo hành: 6 tháng
2.760.000₫
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | ASM05-230 |
| Công suất | 2800 W |
| Tốc độ không tải | 6.600 vòng/phút |
| Đường kính đá mài/cắt | 230 mm |