Máy mài góc điện 2800W DCA ASM05-180
Máy mài góc 2800W DCA ASM05-180
Máy mài góc 2800W DCA ASM05-180 xsafe
SKU: ASM05-180
Thương hiệu DCA
Xuất xứ Trung Quốc
Công suất 2800W
Đường kính đĩa mài                       180mm
Điện áp sử dụng 220V- 50Hz
Đường kính lỗ cốt 22mm
Tốc độ mài 8300 vòng /phút
Trọng lượng 5kg
2.160.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút