Máy mài góc điện 2200W DCA ASM03-180
Máy mài góc 2200W DCA ASM03-180
DCA ASM03-180
SKU: ASM03-180
Thương hiệu DCA
Xuất xứ Trung Quốc
Công suất 2200W
Điện áp 220V-50Hz
Đường kính đĩa mài                     180mm
Tốc độ mài 8300 vòng/phút
Trọng lượng 5kg
2.150.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút