Máy mài góc điện 1500W DCA ASM04-150
Máy mài góc 1500W DCA ASM04-150
SKU: ASM04-150
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: DCA
Thương hiệu DCA
Xuất xứ Trung Quốc
Công suất 1500W
Đường kính đĩa mài 150mm
Đường kính lỗ cốt   22mm
Tốc độ mài 10000v/p
Đặc điểm Thiết kế chổi than tự động cắt giúp bảo vệ động cơ và kéo dài tuổi thọ
Trọng lượng 2.9kg
1.600.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút