Máy mài góc điện 1400W DCA ASM03-150S
Máy mài góc 1400W DCA ASM03-150S
DCA ASM03-150S
SKU: ASM03-150S
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: DCA
Công suất  1400W
Điện áp       220V- 50Hz
Đường kính đĩa mài                    Φ150mm
Đường kính lỗ cốt     Φ22mm
Tốc độ mài    9000 vòng/phút
Trọng lượng     3.3kg
1.170.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút