Máy mài góc điện 1400W DCA ASM03-150
Máy mài góc 1400W DCA ASM03-150
DCA ASM03-150
ASM03-150
SKU: ASM03-150
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: DCA
Thương hiệu DCA
Xuất xứ Trung Quốc
Công suất 1400W
Điện áp 220V-50Hz
Đường kính đĩa mài                    150mm
Tốc độ mài 9000 vòng/phút
Đặc điểm Có điều chỉnh tốc độ (6 cấp)
Trọng lượng 3.3kg
1.336.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút