Máy mài góc điện 1100W DCA ASM10-125
Máy mài góc 1100W DCA ASM10-125
DCA ASM10-125
SKU: ASM10-125
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: DCA
- Thương hiệu:                DCA Power Tools
- Xuất xứ:                         Trung Quốc
- Công suất:                     1100 W,
- đường kính đĩa mài:     125mm,
- đường kính lỗ cốt:         22mm,
- tốc độ mài:                     11800v/p,
- TL:                                   1.6 kg.
1.130.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút