Máy khoan dùng pin 20V Total TDLI20024
Máy khoan dùng pin 20V Total TDLI20024 chính hãng
SKU: TDLI20024
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Điện thế: 20V
  • Hai tốc độ: 0-400/0-1350/min
  • Lực mô men quay tối đa: 45NM
  • Khả năng khoan tối đa: 0.8- 10mm, nhông cơ khí 2 tốc độ
  • Điều chỉnh xoắn: 15+1
  • Kèm theo 1 pin 2Ah, 1 sạc 2 giờ
  • Điện thế sạc: 220V-240V~50/60Hz
  • Kèm đèn LED, hiển thị dung lượng của pin
1.232.000₫ 1.410.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-9%