Máy khoan bàn 350W INGCO DP133505 13mm
SKU: DP133505
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện áp sử dụng: 220-240V~50Hz
  • Công suất: 350W
  • Thiết lập tốc độ trục chính: 5
  • Khả năng khoan tối đa: 13mm
  • Traval trục chính: 50mm
  • Đường kính trụ: 46mm
  • Kích thước bàn: 160x160 mm
  • Kích thước đế: 290X190mm
  • Chiều cao của máy: 580mm
  • Trọng lượng tịnh: 15Kg
  • Bảo hành: 6 tháng
2.010.000₫ 2.300.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-8%