Đĩa mài kim loại Total 355 mm TAC2213551SA(TAC221355)
SKU: TAC2213551SA(TAC221355)
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Mã sản phẩm: TAC2213551SA / TAC221355
  • Đường kính: 355 mm
  • Loại: Đĩa mài kim loại
  • Độ dày: 3 mm
  • Trục lỗ: 25.4 mm
  • Vòng quay không tải: 4,400 vòng/phút
  • Ứng dụng: Mài kim loại chuyên nghiệp
  • Xuất xứ: Trung Quốc
49.000₫ 55.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-12%