Đá cắt kim loại Total TAC2253552 355mm
SKU: TAC2253552
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Mã sản phẩm: TAC2253552
  • Đường kính: 355 mm
  • Độ dày: 6.0 mm
  • Đường kính lỗ: 25.4 mm
  • Loại: Đĩa mài kim loại
  • Ứng dụng: Mài kim loại chuyên nghiệp
  • Xuất xứ: Trung Quốc
35.000₫ 40.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Sản Phẩm Tương Tự
-11%