Đá cắt kim loại Total TAC2211254SA 5 inch (125mm)
SKU: TAC2211254SA(TAC2211254)
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Mã sản phẩm: TAC2211254SA (TAC2211254)
  • Kích thước: 125 mm
  • Loại: Đĩa mài kim loại
  • Chất liệu: Hợp kim thép cao cấp, chống mài mòn
  • Ứng dụng: Mài kim loại
  • Xuất xứ: Trung Quốc
8.000₫ 9.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-12%