Bộ máy khoan bắn vít 10mm dùng pin 20V INGCO CKLI2008
ộ máy khoan bắn vít 10mm dùng pin 20V INGCO CKLI2008
ộ máy khoan bắn vít 10mm dùng pin 20V INGCO CKLI2008 rẻ
ộ máy khoan bắn vít 10mm dùng pin 20V INGCO CKLI2008 Xsafe
SKU: CKLI2008
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện thế:20V.
  • Gồm 1 Máy khoan dùng pin và 1 Máy khoan bê tông dùng pin.
  • Kèm 2 pin 2.0Ah và 1 sạc nhanh
Máy khoan bê tông:
  • Điện thế:20V.
  • Tốc độ không tải:0- 900/phút.
  • Tần số tác động:0-5100vòng/phút.
  • Lực đập:1.5J
Máy khoan dùng pin:
  • Điện thế:20V.
  • Tốc độ không tải:0-400/0- 1500/phút.
  • Lực mô men quay tối đa:45NM.
  • Khả năng đầu khoan:0.8-10mm.
  • Thiết lập mô men xoắn:15+1.
  • Nhông cơ khí 2 tốc độ.
3.180.000₫ 3.640.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
Thông Tin Chi Tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số
Điện thế:20V.
Thông số
Kèm 2 pin 2.0Ah và 1 sạc nhanh