Bộ 100 Đĩa Cắt Kim Loại 105mm Total TAC210105100
SKU: TAC210105100
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Model: TAC210105100
  • Thương hiệu: Total
  • Kích thước: 105mm (4") x 1.0mm (3/64") x 16mm (5/8")
  • Số lượng: 100 cái/hộp
  • Ứng dụng: Dùng để cắt kim loại và inox
  • Quy cách đóng gói: Hộp kim loại
362.180₫ 398.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-12%