Máy Bơm Nước INGCO VPM37018 370W (0.5HP) Tiết Kiệm Điện
Máy bơm nước Ingco VPM37018 370W (0.5HP) Xsafe
Máy bơm nước Ingco VPM37018 370W (0.5HP) rẻ
Máy bơm nước Ingco VPM37018 370W (0.5HP) tiện dụng
SKU: VPM37018
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện áp: 220-240V ~ 50Hz
  • Công suất đầu vào: 370W (0,5HP)
  • Cột áp: 30M
  • Dòng chảy tối đa: 30L / phút
  • Lượng hút tối đa: 8M
  • Đường kính ống: 1 "x1"
  • Mô tơ dây nhôm
  • Cánh quạt bằng đồng thau
  • Dây cáp dài 0,15m
598.000₫ 684.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-19%