Súng bắn đinh bê tông dùng hơi DCA A02-ST64G
SKU: A02-ST64G
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: DCA
Thương hiệu DCA
Xuất xứ Trung Quốc
Chiều dài đinh 18, 25, 32, 38, 45, 50, 57 và 64mm
Số lượng kim 75 Đinh
Áp suất làm việc             5 - 8 Kgf/cm2
Kích thước 322x92x275mm
Trọng lượng 3.1 Kg
1.440.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút