Máy khoan bàn INGCO DP207502
Máy khoan bàn INGCO DP207502
Máy khoan bàn DP207502
Máy khoan bàn INGCO DP207502
Máy khoan bàn INGCO DP207502
SKU: DP207502
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
  • Điện thế: 220-240V~50-60Hz
  • Công suất: 750W
  • Thiết lập tốc độ trục chính: 16
  • Tốc độ:180-2770rpm
  • Khả năng khoan tối đa: 20mm
  • Đường kính cột: 70mm
  • kích thước bàn khoan: 290x290mm
  • kích thước chân bàn: 460x270mm
  • Chiều cao máy: 1600mm
  • Trọng lượng máy: 67kg
  • Có thể điều chỉnh bàn khoan
  • Đóng gói trong thùng carton.
  • Bảo hành: 6 tháng
6.290.000₫ 7.200.000₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-17%