Máy cắt hàng rào dùng pin 20V Total THTLI20018
Máy cắt hàng rào dùng pin 20V Total THTLI20018 chính hãng
SKU: THTLI20018
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Điện thế: 20V
  • Tốc độ tối đa: 1400 vòng / phút
  • Chiều dài lưỡi: 450mm (18 ")
  • Đường kính cắt tối đa: 18mm. Không bao gồm pin và sạc
855.400₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-10%
WORX
Máy Tỉa Hàng Rào Dùng Pin 40V (Thân máy)) Worx WD254.9
1.962.000₫ 2.180.000₫
Thương hiệu: WORX
-13%