Máy Cắt Hàng Rào Dùng Pin 20V (không Kèm Pin & Sạc) Total THTLI40028
SKU: THTLI40028
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: TOTAL
  • Mô tơ: Không chổi than
  • Điện áp: 40V (20V + 20V)
  • Tốc độ không tải: 3600 spm
  • Chiều dài lưỡi cắt: 650 mm
  • Khoảng cách răng cưa: 27 mm
  • Lưỡi cắt: Laser để cắt sạch
  • Pin & Bộ sạc: Bán riêng
  • Đóng gói: Hộp màu
2.420.600₫
Số lượng:
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
100% Hàng chính hãng
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 0909933258
Sản Phẩm Tương Tự
-10%
WORX
Máy Tỉa Hàng Rào Dùng Pin 40V (Thân máy)) Worx WD254.9
1.962.000₫ 2.180.000₫
Thương hiệu: WORX
-13%