Máy bơm chìm nước thải Ingco SPDB22001
SKU: SPDB22001
Tình trạng:
Còn hàng
Thương hiệu: Ingco
Nội dung đang cập nhật...
4.488.000₫
5.137.000₫
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
>15,000 mặt hàng
Giá luôn tốt - Đầy đủ VAT
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Hỗ trợ mua hàng
Sản Phẩm Tương Tự
Thông Tin Chi Tiết
Nội dung đang cập nhật...
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu |
Ingco |
| Mã sản phẩm |
SPDB22001 |
| Điện áp |
220V - 240V ~ 50Hz |
| Công suất |
2200W (3.0 HP) |
| Cột áp tối đa (Head) |
18 mét |
| Lưu lượng tối đa (Flow) |
38 m³/h (633 L/phút) |
| Đường kính ống hút/xả |
3 inch (~76mm) |
| Chất liệu thân máy |
Gang đúc dày dặn và thép không gỉ (Inox) |
| Động cơ |
Dây đồng 100% nguyên chất, có rơ le nhiệt bảo vệ |