Máy bơm chìm nước thải Ingco SPDB15001
SKU: SPDB15001
Tình trạng:
Còn hàng
Thương hiệu: INGCO
Nội dung đang cập nhật...
3.095.000₫
3.542.000₫
Tại Sao Nên Chọn XSAFE?
100% Hàng chính hãng
>15,000 mặt hàng
Giá luôn tốt - Đầy đủ VAT
15 ngày Free đổi trả
Trả góp 0% - Duyệt 15 phút
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu |
Ingco |
| Mã sản phẩm |
SPDB15001 |
| Điện áp |
220V - 240V ~ 50Hz |
| Công suất |
1500W (2.0 HP) |
| Cột áp tối đa (Head) |
14.5 mét |
| Lưu lượng tối đa (Flow) |
20 m³/h (333 L/phút) |
| Đường kính ống hút/xả |
2 inch (50mm) |
| Chất liệu vỏ máy |
Gang đúc và thép không gỉ (Inox) chống ăn mòn |
| Động cơ |
Dây đồng 100% nguyên chất, có rơ le nhiệt bảo vệ |